Địa điểm hiện tại: Đi đến trang chủ Trực tiếp Bóng đá
Sự kiện gần đây
column-bg
2022-09-28
Thứ Tư
arrow-down arrow-up
06:00
Plaza Amador Reserves
VS
Tauro Reserves
06:00
Farroupilha
VS
Gramadense
06:00
Veraguas FC Reserves
VS
Union Cocle
06:00
Club 12 de Octubre
VS
Atletico Tembetary
06:00
Mexico U20
VS
Peru U20
06:00
Dominican Republic U20
VS
Colombia U20
06:15
Alianza FC
VS
Sporting San Miguelito
06:30
Nublense
VS
Huachipato
07:00
Atletico Chiriqui Reserves
VS
CD Universitario Reserves
07:00
Santos
VS
Athletico Paranaense
07:00
Olmedo Riobamba
VS
Chacaritas SC
07:00
Jamaica
VS
Argentina
07:15
SLH St Pauls Utd
VS
Flow 4G Cayon Rockets
08:00
Panama City FC
VS
Potros Del Este Reserves
08:00
Depok United
VS
PS BRT Subang
08:00
Atletico Bucaramanga
VS
Alianza Petrolera
08:00
Honduras
VS
Guatemala
08:30
San Francisco FC
VS
CD Universitario
09:00
Seattle Sounders
VS
FC Cincinnati
09:00
Udelas FC
VS
SD Atletico Nacional
09:00
Las Vegas Lights
VS
Monterey Bay FC
09:00
USA U20
VS
Paraguay U20
09:05
Cimarrones de Sonora
VS
Correcaminos UAT
13:00
Karawang United
VS
Perses Sumedang
Bấm để xem thêm Loading...
2022-09-29
thứ năm
arrow-down arrow-up
00:00
Karlovac
VS
HASK Zagreb
00:00
TSV Steinbach II
VS
Waldgirmes
00:00
Eimsbutteler TV
VS
Eintracht Norderstedt
00:00
Feucht SC
VS
DJK Gebenbach
00:00
St Rosental
VS
SK Austria Klagenfurt Amateure
00:00
FC Hanau 93
VS
Bayern Alzenau
00:00
Carl Zeiss Jena
VS
Energie Cottbus
00:00
Bursaspor
VS
Boyabat 1868 Spor
00:00
Varbergs BoIS U21
VS
Djurgardens U21
00:00
FC Krasnodar
VS
FC Pari Nizhniy Novgorod
00:00
CSKA Moscow
VS
Fk Sochi
00:11
Polonia Warszawa
VS
KP Calisia Kalisz
00:30
Zurich Frauen(w)
VS
Sfk Sarajevo(w)
00:30
SC Obersprockhovel
VS
Yeg Hassel
00:30
SV Ramlingen Ehlershausen
VS
Germania Egestorf
00:30
SpVgg Erkenschwick
VS
Preussen Munster
00:30
RSV Meinerzhagen
VS
SV Rodinghausen
00:30
ASC 09 Dortmund
VS
Sportfreunde Lotte
00:30
Gutersloh
VS
SV Westfalia Rhynern
00:30
Breitenrain
VS
YF Juventus Zurich
00:45
MSV Düsseldorf
VS
SF Hamborn 07
01:00
Deportivo La Coruna
VS
CF Talavera de la Reina
01:00
ABC FC RN Youth
VS
Lagarto Youth
01:00
Fluminense Youth
VS
Mixto MT Youth
01:00
Palmeiras Youth
VS
Uniao Harmonia FC RS Youth
01:00
Bahia (Youth)
VS
Fluminense PI (Youth)
Bấm để xem thêm Loading...
2022-09-30
Thứ sáu
arrow-down arrow-up
00:00
Bayern Munchen(w)
VS
Real Sociedad(w)
00:00
Kvarnsvedens IK
VS
Korsnas IF FK
00:00
Eskisehirspor
VS
Musspor
00:15
Arda
VS
FC Hebar Pazardzhik
00:30
Spartak Moscow
VS
Zenit StPetersburg
01:00
Atletico Grau
VS
Sport Boys
01:00
Sporting Cristal
VS
AD Tarma
01:00
Realidade Jovem/SP (W)
VS
Pinda SC (W)
01:30
CA Barracas Central
VS
Gimnasia La Plata
01:30
Viitorul Pandurii Târgu Jiu
VS
Dinamo Bucuresti
03:30
FBC Melgar
VS
EM Deportivo Binacional
03:30
Cobreloa
VS
CD Magallanes
05:00
Tombense
VS
Gremio Novorizontin
05:00
Monarcas Morelia
VS
Tepatitlan
05:30
Palmeiras Sp(w)
VS
Portuguesa Desportos(w)
07:00
América de Quito
VS
SC Imbabura
07:05
Club Chivas Tapatio
VS
Venados FC
07:30
Vasco da Gama
VS
Londrina PR
08:00
Independiente Santa Fe
VS
Atletico Nacional Medellin
09:00
Sporting San Jose
VS
AD San Carlos
09:05
Atletico La Paz
VS
Alebrijes de Oaxaca
14:00
FK Ural Youth
VS
Krylya Sovetov Samara Youth
16:00
Cilegon
VS
Dewa United
16:00
PSDS Deli Serdang
VS
Semen Padang
16:30
Changchun Yatai
VS
Shenzhen FC
17:00
Akademiya Ontustik
VS
Baikonur
Bấm để xem thêm Loading...

Lịch sử trận đấu

column-bg
2022-06-11
Thứ bảy
arrow-down arrow-up
23:15
Nepal
VS
Kuwait
23:00
Scotland
VS
Ireland
23:00
Lithuania
VS
Faroe Islands
22:45
ASO Chlef
VS
CS Constantine
22:45
CR Belouizdad
VS
WA Tlemcen
22:45
JS Saoura
VS
RC Arba
22:30
Jazz Pori
VS
Fc Ilves Kissat
22:30
Ilves Tampere(w)
VS
Honka Espoo(w)
22:30
Aland United(w)
VS
KuPs (w)
22:30
Maldives
VS
Uzbekistan
22:00
Afghanistan
VS
India
22:00
Myanmar
VS
Kyrgyzstan
22:00
Alta
VS
Asker
22:00
PK Keski Uusimaa
VS
KaPa
22:00
VIFK
VS
RoPS Rovaniemi
22:00
FC Vratimov
VS
Slavia Kromeriz
22:00
SC Znojmo
VS
Uhersky Brod
22:00
Zivanice
VS
Sokol Brozany
22:00
Salzburger AK 1914
VS
Bischofshofen
22:00
SV Grodig
VS
SV Kuchl
22:00
FC Pinzgau Saalfelden
VS
USK Anif
22:00
SV Seekirchen
VS
Sv Wals Grunau
22:00
Osipovichy
VS
Ostrowitz
22:00
SV Telfs
VS
SV Austria Salzburg
22:00
FC Wolfurt
VS
SC Bregenz
22:00
Rotenberg
VS
FC Lauterach
22:00
Real Esteli (W)
VS
Juventus Managua (W)
21:45
Post SV Wien
VS
ASV 13 Vienna
21:30
Dinamo Minsk (w)
VS
Minsk (w)
Bấm để xem thêm Loading...
2022-06-12
Chủ nhật
arrow-down arrow-up
23:30
El Mansoura
VS
EL Masry
23:00
Sweden
VS
Norway
23:00
Gibraltar
VS
North Macedonia
23:00
Bulgaria
VS
Georgia
23:00
Union Santa Fe
VS
Colon de Santa Fe
23:00
Vietnam U23
VS
Saudi Arabia U23
23:00
BeninU17
VS
Cote D Ivoire U17
23:00
Venezuela U23
VS
France U20
23:00
Czarni Polaniec
VS
Podhale Nowy Targ
23:00
Leones del Norte (W)
VS
Club Nanas(w)
23:00
Chebba
VS
Club Africain
23:00
Belgrano (W)
VS
Argentinos Juniors (w)
23:00
Brattvag
VS
Kisa
23:00
FK Lida
VS
Volna Pinsk
22:00
BFC Daugavpils
VS
FK Auda Riga
22:00
Bibiani Gold Stars
VS
Aduana Stars
22:00
Bechem United
VS
Ashanti Gold
22:00
Ghana Dream FC
VS
Berekum Chelsea
22:00
Accra Hearts of Oak
VS
Great Olympics
21:00
Guarani SP
VS
Gremio Novorizontin
21:00
SK Brann (W)
VS
Rosenborg(w)
21:00
FK Arendal
VS
Moss
21:00
Hoganas BK
VS
Onsala BK
21:00
FC Rosengard
VS
FK Karlskrona
21:00
Syrianska Eskilstuna IF
VS
Smedby AIS
20:45
Amanat Baghdad
VS
AL Kahrabaa
20:30
Bali United
VS
Persib Bandung
20:30
Innstranden
VS
SK Trygg Lade
20:30
Bodo Glimt 2
VS
Byasen Toppfot
Bấm để xem thêm Loading...
2022-06-13
Thứ hai
arrow-down arrow-up
23:30
HIFK
VS
IFK Mariehamn
23:30
AS Mande (W)
VS
USFAS (W)
23:00
Belarus
VS
Azerbaijan
23:00
Andorra U21
VS
Czech Republic U21
23:00
Guinea Bissau
VS
Sierra Leone
23:00
Estonia
VS
Albania
23:00
KuPs
VS
MP Mikkeli
23:00
Ops jp
VS
HauPa
23:00
TKT
VS
PP-70
23:00
Leones U19
VS
Envigado U19
23:00
Steve Biko
VS
Samger
23:00
Immigration FC
VS
BK Milan
23:00
Tallinding United
VS
FC Wagadou
23:00
Kanifing East FC
VS
Latrikunda Utd
21:00
Buxoro FK
VS
Turon Nukus
21:00
Slovakia
VS
Kazakhstan
20:45
Erbil
VS
Al Karkh
20:30
Persebaya Surabaya
VS
Bhayangkara Solo FC
20:00
Nigeria
VS
Mauritius
20:00
Nigeria
VS
Sao Tome Principe
20:00
Dodoma Jiji FC
VS
Geita Gold
20:00
Orebro U21
VS
Djurgardens U21
20:00
Yangiyer
VS
Mashal Muborak
20:00
Molde B
VS
Raufoss IL B
20:00
Gelsar FC
VS
Ugyen Academy
20:00
Gorilla FC
VS
Etoile de LEst
19:30
Pinheirense EC U20
VS
Tuna Luso U20
19:00
Mara Sugar FC
VS
Muranga Seal
19:00
Boca Juniors Reserves
VS
Tigre Reserves
18:30
Meizhou Hakka
VS
Shenzhen FC
Bấm để xem thêm Loading...
Giới thiệu
column-bg
trực tiếp Bóng đá hôm nay, Link xem lịch thi đấu Bóng đá trực tuyến miễn phí, kết quả trận đấu Bóng đá HD trực tiếp 24 giờ.